235mm Máy cưa đĩa 2000W DCA AMY02-235 (M1Y-FF02-235)
Thương hiệu: DCA | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 1,782,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: DCA-223-152
Bảo hành: 6 tháng
Trọng lượng: 4 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 235mm Máy cưa đĩa 2000W DCA AMY02-235 (M1Y-FF02-235) (Mã sản phẩm: DCA-223-152)