185mm Máy cưa đĩa 1400W DCA AMY03-185 (M1Y-FF03-185)
Thương hiệu: DCA | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 1,737,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: DCA-318-151
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 185mm Máy cưa đĩa 1400W DCA AMY03-185 (M1Y-FF03-185) (Mã sản phẩm: DCA-318-151)