185mm Máy cưa đĩa 1100W DCA AMY185 (M1Y-FF-185)
Thương hiệu: DCA | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 1,557,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: DCA-185-149
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 185mm Máy cưa đĩa 1100W DCA AMY185 (M1Y-FF-185) (Mã sản phẩm: DCA-185-149)
Thông số kỹ thuật
- Mã sản phẩm: AMY185
- Nhà sản xuất: DCA
- Xuất xứ: Đài Loan
- Công xuất: 1100W
- Điện áp: 220V-50Hz
- Đường kính lưỡi cắt: 185mm
- Khả năng cưa sâu: 64mm
- Nghiêng góc 45°
- Tốc độ không tải: 4900 Vòng / phút