185mm Máy cưa đĩa tròn 1500W DCA AMY03-185S
Thương hiệu: DCA | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 1,512,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: DCA-185-378
Bảo hành: 6 tháng
Trọng lượng: 4 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 185mm Máy cưa đĩa tròn 1500W DCA AMY03-185S (Mã sản phẩm: DCA-185-378)
dca-AMY03-185S
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: AMY03-185S
- Thương hiệu: DCA Power Tools
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Công suất: 1500W
- Đường kính lưỡi cắt 185 mm, khả năng cưa sâu 64mm,  góc cắt tối đa: 45 độ,  tốc độ không tải:  5300 vòng /phút
- Có các tính năng như:1. Công suất cao 1500W, 2. Model trọng lượng nhẹ,