150mm Máy cưa bàn tự hút bụi 1400W DCA AFF02-150
Thương hiệu: DCA | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 3,386,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: DCA-150-332
Bảo hành: 6 tháng
Trọng lượng: 13 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 150mm Máy cưa bàn tự hút bụi 1400W DCA AFF02-150 (Mã sản phẩm: DCA-150-332)
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: AFF02-150
- Thương hiệu: DCA Power Tools
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Công suất: 1400W
- Tốc độ không tải: 5300 v/p
- Đường kính lưỡi: 105-150mm
- Công suất quạt: 1000W