7" Máy đánh bóng 750W DCA ASP180 (S1P-FF-180)
Thương hiệu: DCA | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 1,422,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: DCA-180-112
Bảo hành: 6 tháng
Trọng lượng: 4 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 7" Máy đánh bóng 750W DCA ASP180 (S1P-FF-180) (Mã sản phẩm: DCA-180-112)
Thông số kỹ thuật
- Mã sản phẩm: ASP180
- Nhà sản xuất: DCA
- Xuất xứ: Đài Loan
- Công xuất: 750W
- Điện áp: 220V-50Hz
- Kích thước vòng đĩa: 180mm