7" (180mm) Máy đánh bóng chỉnh 8 tốc độ 1250W DCA ASP05-180
Thương hiệu: DCA | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 1,962,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: DCA-180-480
Bảo hành: 3 tháng
Trọng lượng: 5 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 7" (180mm) Máy đánh bóng chỉnh 8 tốc độ 1250W DCA ASP05-180 (Mã sản phẩm: DCA-180-480)
dca-ASP05-180
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: ASP05-180
- Thương hiệu: DCA Power Tools
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Cs: 1250W
- tốc độ không tải: 0-600/0-3500v/p
- kích thước đĩa đánh bóng: 180mm