400mm Cưa tay lá liễu Total THT55400
Thương hiệu: Total | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 83,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: TAL-400-949
Bảo hành: 0 tháng
Trọng lượng: 1 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 400mm Cưa tay lá liễu Total THT55400 (Mã sản phẩm: TAL-400-949)
total-THT55400
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: THT55400
- Nhà sản xuất: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Chiều dài: 400mm / 16 inch
- Độ dày: 0,9mm, 7 răng cưa/ 1 inch