18" Cưa tay lá liễu Total THT55450
Thương hiệu: Total | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 89,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: TLA-554-859
Bảo hành: 0 tháng
Trọng lượng: 1 kg
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 18" Cưa tay lá liễu Total THT55450 (Mã sản phẩm: TLA-554-859)
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: THT55450
- Nhà sản xuất: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Chiều dài lưỡi cưa 450mm (18 inch)
- Độ dày lưỡi cưa 0,9mm
- Số răng cưa trên 1 inch 7 răng