355mm Máy cắt bê tông 2800W Total TPC9203556
Thương hiệu: Total | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 7,281,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: TAL-556-807
Bảo hành: 3 tháng
Trọng lượng: 10 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 355mm Máy cắt bê tông 2800W Total TPC9203556 (Mã sản phẩm: TAL-556-807)
total-TPC9203556
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: TPC9203556
- Nhà sản xuất: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Điện áp: 220V-240V ~ 50Hz
- Công suất: 2800W
- Kích thước lưỡi: 355x25.4x3mm
- Tốc độ không tải: 4800rpm
- Chiều sâu cắt tối đa 90 °: 120mm
- Thích hợp để cắt bê tông, đá, gạch và các vật liệu lát đường khác
- Có bánh xe dễ sử dụng
- Kèm1 đĩa cắt 355mm