130mm Máy cắt rãnh tường 3000W Total TWLC1301
Thương hiệu: Total | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 4,918,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: TAL-301-979
Bảo hành: 3 tháng
Trọng lượng: 5 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 130mm Máy cắt rãnh tường 3000W Total TWLC1301 (Mã sản phẩm: TAL-301-979)
total-TWLC1301
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: TWLC1301
- Nhà sản xuất: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Điện áp: 220-240V ~ 50 / 60Hz
- Công suất đầu vào: 3000W
- Tốc độ không tải: 7000 vòng / phút
- Đường kính đĩa: 130mm