255mm Kéo đa năng Total THSCRS832558
Thương hiệu: Total | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 232,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: TLA-558-163
Bảo hành: 0 tháng
Trọng lượng: 1 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 255mm Kéo đa năng Total THSCRS832558 (Mã sản phẩm: TLA-558-163)
total-THSCRS832558
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: THSCRS832558
- Nhà sản xuất: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Kích thước: 255mm(10")
- Chất liệu: Thép không gỉ mạ titan
- Độ dày lưỡi dao: 3.6mm