210mm Kéo đa năng Total THSCRS812108
Thương hiệu: Total | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 143,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: TLA-108-161
Bảo hành: 0 tháng
Trọng lượng: 1 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 210mm Kéo đa năng Total THSCRS812108 (Mã sản phẩm: TLA-108-161)
total-THSCRS812108
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: THSCRS812108
- Nhà sản xuất: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Kích thước: 210mm(8"")
- Chất liệu: Thép không gỉ mạ titan
- Độ dày lưỡi dao: 3.2mm