2000W Máy trộn sơn DCA AQU06-160
Thương hiệu: DCA | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 2,133,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: DCA-061-270
Bảo hành: 6 tháng
Trọng lượng: 6 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 2000W Máy trộn sơn DCA AQU06-160 (Mã sản phẩm: DCA-061-270)
Đặc trưng kỹ thuật:
- Trọng lượng nhẹ nhưng đem lại hiệu suất cao.
- Thiết kế nhỏ gọn, kiểu dáng hiện đại, sử dụng linh hoạt.
- Máy được làm từ các chất liệu cao cấp với độ bền cao.
- Bảo quản dễ dàng.
May-tron-son-dca-AQU06-160
Thông số kỹ thuật:
- Xuất xứ thương hiệu: Trung Quốc
- Sản xuất tạị: Trung Quốc
- Công suất: 2000W
- Đường kính trộn: 160mm
- Điện áp sử dụng: 220V- 50Hz