180mm Máy chà bột tường 750W DCA ASF02-180
Thương hiệu: DCA | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 1,683,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: DCA-180-481
Bảo hành: 3 tháng
Trọng lượng: 3 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 180mm Máy chà bột tường 750W DCA ASF02-180 (Mã sản phẩm: DCA-180-481)
dca-ASF02-180
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: ASF02-180
- Thương hiệu: DCA Power Tools
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Công suất 750W
- đường kính đĩa chà: 180mm
- điện áp sử dụng 220V- 50Hz