12V Máy khoan góc dùng pin DCA ADJZ14-10Z
Thương hiệu: DCA | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 741,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: DCA-141-440
Bảo hành: 3 tháng
Trọng lượng: 2 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 12V Máy khoan góc dùng pin DCA ADJZ14-10Z (Mã sản phẩm: DCA-141-440)
dca-ADJZ14-10Z
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: ADJZ14-10Z
- Thương hiệu: DCA Power Tools
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Dung lượng pin: 12V
- đầu khoan tối đa 10mm
- đường kính mũi siết tối đa: 6.5 mm
- tốc độ không tải: 0-800 v/p
- khả năng khoan sắt: 10 mm - khoan gỗ: 25mm