20V Máy khoan bê tông dùng pin DCA ADZC04-24Z
Thương hiệu: DCA | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 1,404,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: DCA-424-420
Bảo hành: 3 tháng
Trọng lượng: 3 kg
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 20V Máy khoan bê tông dùng pin DCA ADZC04-24Z (Mã sản phẩm: DCA-424-420)
dca-ADZC04-24Z
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: ADZC04-24Z
- KHÔNG CHỔI THAN
- Dung lượng pin 20V
- khả năng khoan tối đa - khoan bê tông: 24mm, khoan sắt: 13mm và khoan gỗ: 28mm