12V Máy khoan vặn vít dùng pin DCA ADJZ09-10
Thương hiệu: DCA | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 1,292,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: DCA-910-005
Bảo hành: 3 tháng
Trọng lượng: 2 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 12V Máy khoan vặn vít dùng pin DCA ADJZ09-10 (Mã sản phẩm: DCA-910-005)
Thông số kỹ thuật
- Mã sản phẩm: ADJZ09-10
- Nhà sản xuất: DCA
- Xuất xứ: Đài Loan
- Dung lượng pin 12V / 1.5Ah
- Loại pin: Liion
- Máy gồm 2 pin
- Đường kính mũi: 7mm
- Tốc độ không tải: 0-700 vòng/phút
- Khả năng khoan văn gỗ: 20mm
- Khoan thép: 10mm