8" Kìm cộng lực mini TOP TPT-20020
Thương hiệu: TOP | Xuất xứ: Đài Loan
Giá bán: 193,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: TOP-200-264
Bảo hành: 0 tháng
Trọng lượng: 1 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 8" Kìm cộng lực mini TOP TPT-20020 (Mã sản phẩm: TOP-200-264)
Thông số kĩ thuật
- Model : TPT-20020
- Thương hiệu: TOP
- Xuất xứ: Đài Loan
- Đầu kéo được chế tạo bằng thép CR-V, có độ cứng cao
- Thân kéo được làm từ kim loại cao cấp, có độ cứng tốt
- Thiết kế nhỏ gọn, dễ sử dụng
- Chiều dài tổng thể: 8” ( 200mm)
- Cán được tích hợp nút khóa an toàn và lò xò giúp thao tác nhanh hơn
- Công dụng: cắt dây thép nhẹ 4mm, đồng, nhôm, thiếc, kẽm, nhưa,…