8" (200mm) Máy mài để bàn 2 đá 350W (màu xanh) TOTAL TBG35020
Thương hiệu: Total | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 1,516,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: TOT-350-188
Bảo hành: 6 tháng
Trọng lượng: 7 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 8" (200mm) Máy mài để bàn 2 đá 350W (màu xanh) TOTAL TBG35020 (Mã sản phẩm: TOT-350-188)
Máy mài để bàn 2 đá 350W TOTAL TBG35020 - 8" (200mm)
Những điểm đáng giá của máy mài hai đầu Total TBG35020
TBG35020
Thông tin sản phẩm:
- Phần công đoạn còn lại có thể điều chỉnh giúp cho tuổi thọ bánh răng dài hơn.
- Tấm chắn mắt có thể điều chỉnh giúp công việc được an toàn.
- Nút không bám bụi cho tuổi thọ máy dài lâu.
- Đế ổn định cho sự ổn định tốt hơn.
Thông số kỹ thuật:
- Điện áp sử dụng định mức: 220-240V~50Hz
- Nguồn vào định mức: 350W
- Tốc độ không tải: 2950 phút
- Đường kính bánh răng: 200mm