6" Máy chà nhám tròn 450W Total TF2061506
Thương hiệu: Total | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 1,254,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: TLA-506-655
Bảo hành: 6 tháng
Trọng lượng: 1 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 6" Máy chà nhám tròn 450W Total TF2061506 (Mã sản phẩm: TLA-506-655)
Thông số kỹ thuật
- Mã sản phẩm: TF2061506
- Nhà sản xuất: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Điện áp: 220-240V~50/60Hz
- Công suất đầu vào: 450W
- Tốc độ không tải: 6000-12000 v/p
- Đường kính miếng chà nhám: 150mm