6" Máy chà nhám DCA S1A-FF-150
6" Máy chà nhám DCA S1A-FF-150
Thương hiệu: DCA | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 627,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: MIS-150-413
Bảo hành: 3 tháng
Trọng lượng: 1.2 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 6" Máy chà nhám DCA S1A-FF-150 (Mã sản phẩm: MIS-150-413)
Thông số kỹ thuật:
- Nguồn điện: 220V-50Hz
- Công suất: 405w
- Tốc độ không tải: 4500Vòng/phút
- Đường kính: 150mm
- Trọng lượng tịnh: 1.2kg
Các sản phẩm khác:
Máy cưa đĩa 1380W DCA MIY-FF 235