6" Kìm tuốt dây điện Fujiya PP323B-165
Thương hiệu: Fujiya | Xuất xứ: Việt Nam
Giá bán: 522,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: FUJ-323-189
Bảo hành: 6 tháng
Trọng lượng: 1 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 6" Kìm tuốt dây điện Fujiya PP323B-165 (Mã sản phẩm: FUJ-323-189)
Fujiya-PP323B-165
Thông số kỹ thuật
- Mã sản phẩm: PP323B-165
- Nhà sản xuất: Fujiya
- Xuất xứ thương hiệu: Nhật Bản
- Sản xuất tại Việt Nam
- Kích thước: 165 mm
- Khả năng cắt nhựa mềm: φ2.0mm
- Kích thước dây cáp AWG: 30, 28, 26, 24, 22, 20
- Kích thước dây đơn: 0.25, 0.32, 0.40, 0.50, 0.60,0.80 mm
- Kích thước dây bện xoắn: 0.05 / 0.08 / 0.13 / 0.20 / 0.30 / 0.50 mm²