4" (100mm) Máy mài góc 750W Total TG10710056
Thương hiệu: Total | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 713,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: TAL-056-848
Bảo hành: 6 tháng
Trọng lượng: 2.5 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 4" (100mm) Máy mài góc 750W Total TG10710056 (Mã sản phẩm: TAL-056-848)
total-TG10710056
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: TG10710056
- Nhà sản xuất: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Công tắc đuôi
- Điện áp: 220-240V ~ 50 / 60Hz
- Công suất đầu vào: 750W
- Tốc độ không tải: 12000 vòng / phút
- Đường kính đĩa mài: 100mm