4" (100mm) Máy mài góc công tắc đuôi 900W Total TG10910056
Thương hiệu: Total | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 740,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: TLA-056-239
Bảo hành: 3 tháng
Trọng lượng: 3 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 4" (100mm) Máy mài góc công tắc đuôi 900W Total TG10910056 (Mã sản phẩm: TLA-056-239)
total-TG10910056
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm:
- Nhà sản xuất: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Điện áp:220-240V~50/60Hz
- Công suất đầu vào: 900W
- Tốc độ không tải: 12000rpm
- Đường kính đĩa: 100mm