305mm Máy cắt nhôm 2400W Total TS42183057
Thương hiệu: Total | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 6,595,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: TLA-057-068
Bảo hành: 3 tháng
Trọng lượng: 20 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 305mm Máy cắt nhôm 2400W Total TS42183057 (Mã sản phẩm: TLA-057-068)
total-TS42183057
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: TS42183057
- Nhà sản xuất: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Điện áp: 220-240V ~ 50 / 60Hz
- Công suất: 2400W
- Kích thước lưỡi: 305mmx30mm
- Tốc độ không tải: 4500rpm, thanh trượt đôi
- Khả năng cắt: góc máy/góc nghiêng: Rộng x Cao
rn+ 0 ° / 0 °: 305mmx90mm. 45 ° / 0 °: 215mmx90mm
rn+ 0 ° / 45 °: 305mmx38mm. 45 ° / 45 °: 215mmx38mm