26mm Máy khoan động lực 620W DCA AZC03-26B
Thương hiệu: DCA | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 1,647,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: DCA-326-084
Bảo hành: 6 tháng
Trọng lượng: 4 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 26mm Máy khoan động lực 620W DCA AZC03-26B (Mã sản phẩm: DCA-326-084)
Thông số kỹ thuật
- Mã sản phẩm: AZC03-26B
- Nhà sản xuất: DCA
- Xuất xứ: Đài Loan
- Công xuất: 620W
- Điện áp: 220V-50Hz
- Tốc độ không tải: 0-500 vòng/phút
- Tốc độ dập: 3200 lần/phút
- Đường kính mũi khoan: 26mm
- Đường kính mũi đục: 14mm