255mm Máy cắt nhôm 1800W Total TS42152557
Thương hiệu: Total | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 3,490,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: TLA-557-066
Bảo hành: 3 tháng
Trọng lượng: 17 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 255mm Máy cắt nhôm 1800W Total TS42152557 (Mã sản phẩm: TLA-557-066)
total-TS42152557
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: TS42152557
- Nhà sản xuất: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Điện áp: 220-240V ~ 50 / 60Hz
- Công suất đầu vào: 1800W
- Tốc độ không tải: 5500rpm
- Kích thước lưỡi: 255mmx30mm
- Khả năng cắt: góc máy/góc nghiêng: Rộng x Cao
rn+ 0 ° / 0 °: 140mmx70mm. 45 ° / 0 °: 95mmx70mm
rn+ 0 ° / 45 °: 140mmx35mm. 45 ° / 45 °: 95mmx35mm