255mm Máy cắt nhôm 1650W DCA AJX03-255
Thương hiệu: DCA | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 4,566,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: DCA-032-280
Bảo hành: 6 tháng
Trọng lượng: 12 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 255mm Máy cắt nhôm 1650W DCA AJX03-255 (Mã sản phẩm: DCA-032-280)
Thông số kỹ thuật:
- Xuất xứ thương hiệu: Trung Quốc
- Sản xuất tạị: Trung Quốc
- Công suất:  1650W
- Đường kính lưỡi cắt: 255 mm
- Điện áp sử dụng: 220V- 50Hz