225mm Máy chà nhám tường 1050W Total TWS10501
Thương hiệu: Total | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 2,790,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: TAL-501-433
Bảo hành: 3 tháng
Trọng lượng: 7 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 225mm Máy chà nhám tường 1050W Total TWS10501 (Mã sản phẩm: TAL-501-433)
Total-TWS10501
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: TWS10501
- Nhà sản xuất: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Điện áp: 220 V-240V ~ 50 / 60Hz
- Công suất: 1050W
- Tốc độ không tải: 600-2300rpm
- Đường kính đĩa mài: 215mm
- Đường kính giấy nhám: 225mm
- Đường kính ống: 32mm
- Đường kính ống bụi: 38mm