20V Máy mài góc dùng pin 100mm DCA ADSM03-100EM
Thương hiệu: DCA | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 2,592,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: DCA-100-435
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 20V Máy mài góc dùng pin 100mm DCA ADSM03-100EM (Mã sản phẩm: DCA-100-435)
dca-ADSM03-100EM
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: ADSM03-100EM
- Không chổi than
- Dung lượng pin: 20V/4.0Ah x 2
- Đường kính đĩa mài: 100mm
- đường kính lỗ cốt: 16mm