20V Máy khoan vặn vít dùng pin DCA ADJZ04-13AM
Thương hiệu: DCA | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 2,115,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: DCA-413-411
Bảo hành: 3 tháng
Trọng lượng: 3 kg
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 20V Máy khoan vặn vít dùng pin DCA ADJZ04-13AM (Mã sản phẩm: DCA-413-411)
dca-ADJZ04-13AM
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: ADJZ04-13AM
- KHÔNG CHỔI THAN
rn- Dung lượng pin 20V/2.0Ah x 2
- khả năng kẹp tối đa: 13mm
- đk mũi vít tối đa: 10mm
- tốc độ không tải- mức cao: 0-550 v/p, mức thấp: 0-2000 v/p
- Khả năng khoan sắt: 13mm và gỗ: 38mm