20V Máy khoan búa dùng pin DCA ADJZ03-13Z
Thương hiệu: DCA | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 1,503,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: DCA-313-416
Bảo hành: 3 tháng
Trọng lượng: 2 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 20V Máy khoan búa dùng pin DCA ADJZ03-13Z (Mã sản phẩm: DCA-313-416)
dca-ADJZ03-13Z
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: ADJZ03-13Z
- Thương hiệu: DCA Power Tools
- Xuất xứ: Trung Quốc
- KHÔNG CHỔI THAN
- Dung lượng pin 20V
- Đầu khoan tối đa: 13mm, đk mũi vít tối đa: 10mm
- tốc độ đập :0-32000 v/p
- đk khoan tối đa gồm khoan sắt: 13mm, tường gạch: 14mm, khoan gỗ: 45mm