20V Máy khoan búa dùng pin DCA ADJZ05-13Z
Thương hiệu: DCA | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 1,121,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: DCA-513-413
Bảo hành: 3 tháng
Trọng lượng: 2 kg
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 20V Máy khoan búa dùng pin DCA ADJZ05-13Z (Mã sản phẩm: DCA-513-413)
dca-ADJZ05-13Z
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: ADJZ05-13Z
- KHÔNG CHỔI THAN
- Dung lượng pin 20V
- khả năng kẹp tối đa: 13mm, đk mũi vít tối đa: 10mm
- tần số đập liên tục: 0-3600/p,
- tốc độ không tải- mức cao: 0-550 v/p, mức thấp: 0-2000 v/p
- Khả năng khoan tối đa -sắt: 13mm, tường gạch 13mm và gỗ: 38mm