20V Máy khoan bê tông dùng pin DCA ADZC04-24EM
Thương hiệu: DCA | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 2,889,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: DCA-424-421
Bảo hành: 3 tháng
Trọng lượng: 5 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 20V Máy khoan bê tông dùng pin DCA ADZC04-24EM (Mã sản phẩm: DCA-424-421)
dca-ADZC04-24EM
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: ADZC04-24EM
- Thương hiệu: DCA Power Tools
- Xuất xứ: Trung Quốc
- KHÔNG CHỔI THAN
- Dung lượng pin 20V/4.0Ah x 2
- khả năng khoan tối đa - khoan bê tông: 24mm, khoan sắt: 13mm và khoan gỗ: 28mm