20V Máy khoan bê tông dùng pin DCA ADZC22BM
Thương hiệu: DCA | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 2,781,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: DCA-022-423
Bảo hành: 3 tháng
Trọng lượng: 4 kg
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 20V Máy khoan bê tông dùng pin DCA ADZC22BM (Mã sản phẩm: DCA-022-423)
dca-ADZC22BM
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: ADZC22BM
- KHÔNG CHỔI THAN
- Dung lượng pin 20V/4.0Ah x 2
- đường kính khoan tối đa gồm khoan sắt: 13mm, bê tông: 22 mm, khoan gỗ: 28mm