18V Máy mài góc dùng pin 125mm DCA ADSM02-125EK
Thương hiệu: DCA | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 2,873,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: DCA-125-432
Bảo hành: 3 tháng
Trọng lượng: 3 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 18V Máy mài góc dùng pin 125mm DCA ADSM02-125EK (Mã sản phẩm: DCA-125-432)
dca-ADSM02-125EK
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: ADSM02-125EK
- Thương hiệu: DCA Power Tools
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Không chổi than
- Dung lượng pin 18V/4.0Ah x 2
- Đường kính tối đa của đĩa mài: 125 mm,
- tốc độ : 8500 v/p,
- đường kính lỗ cốt: 22mm