16mm Máy khoan 1010W DCA AJZ03-16A (Z1J-FF03-16)
Thương hiệu: DCA | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 1,055,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: DCA-316-068
Bảo hành: 6 tháng
Trọng lượng: 2 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 16mm Máy khoan 1010W DCA AJZ03-16A (Z1J-FF03-16) (Mã sản phẩm: DCA-316-068)