1500W Máy bào cuốn Total TTKP15001
Thương hiệu: Total | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 7,661,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: TAL-001-685
Bảo hành: 3 tháng
Trọng lượng: 10 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 1500W Máy bào cuốn Total TTKP15001 (Mã sản phẩm: TAL-001-685)
total-TTKP15001
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: TTKP15001
- Nhà sản xuất: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Điện áp: 220-240V ~ 50 / 60Hz
- Công suất: 1500W
- Chiều dài cắt tối thiểu: 127mm
- Chiều rộng cắt tối đa: 318mm
- Độ sâu cắt tối đa một lần: 2,5mm
- Phạm vi độ sâu cắt: 5 ~ 153mm