12" Thước cặp cơ TOP LU-TCCC-300MM
Thương hiệu: TOP | Xuất xứ: Đài Loan
Giá bán: 1,184,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: TOP-300-090
Bảo hành: 0 tháng
Trọng lượng: 1 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 12" Thước cặp cơ TOP LU-TCCC-300MM (Mã sản phẩm: TOP-300-090)
Thông số kĩ thuật
- Thương hiệu: TOP
- Xuất xứ: Đài Loan
- Chất liệu thép cao cấp, không gỉ
- Độ chính xác: ±0.02mm
- Dùng đo đường kính ngoài, đường kính trong & độ sâu
- Quy cách: 300mm