1/2" Bộ tuýp cần chữ L 10-24mm 10 chi tiết TOP TBS-12250
Thương hiệu: TOP | Xuất xứ: Đài Loan
Giá bán: 316,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: TOP-250-137
Bảo hành: 0 tháng
Trọng lượng: 2 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 1/2" Bộ tuýp cần chữ L 10-24mm 10 chi tiết TOP TBS-12250 (Mã sản phẩm: TOP-250-137)
Thông số kĩ thuật
- Thương hiệu: TOP
- Xuất xứ: Đài Loan
- Chất liệu thép CR-V, độ cứng cao
- Sản xuất theo tiêu chuẩn Đức
- Quy cách: ½” ( 12.7mm)
- Cần siết chữ L ½”, dài 10” ( 250mm)
- Các size đầu tuýp: 8, 10, 12, 13, 14, 17, 19, 21, 24mm