100W Mỏ hàn chì Total TET10006
100W Mỏ hàn chì Total TET10006
Thương hiệu: Total | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 247,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: TOT-100-725
Bảo hành: 1 tháng
Trọng lượng: 1 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 100W Mỏ hàn chì Total TET10006 (Mã sản phẩm: TOT-100-725)
Thông số kỹ thuật:
- Điện áp: 220V-240V~50Hz
- Công suất đầu vào: 100W