9" (230mm) Máy mài góc 2200W Total TG12223026
Thương hiệu: Total | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 1,693,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: TAL-026-794
Bảo hành: 6 tháng
Trọng lượng: 5 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 9" (230mm) Máy mài góc 2200W Total TG12223026 (Mã sản phẩm: TAL-026-794)
total-TG12223026
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: TG12223026
- Nhà sản xuất: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Điện thế: 220-240V ~ 50 / 60Hz
- Công suất: 2200W
- Tốc độ không tải: 6600 rpm
- Đường kính đĩa mài: 230mm