800W Máy cưa lọng Total TS2081356
Thương hiệu: Total | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 1,544,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: TLA-356-061
Bảo hành: 6 tháng
Trọng lượng: 2 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 800W Máy cưa lọng Total TS2081356 (Mã sản phẩm: TLA-356-061)
total-TS2081356
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: TS2081356
- Nhà sản xuất: Total
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Điện áp: 220-240V ~ 50 / 60Hz
- Công suất đầu vào: 800W
- Tốc độ không tải: 800-100 vòng / phút
- Khả năng cắt:  Gỗ: 135mm, Thép: 10mm