6" Kìm càng cua INGCO HECP28160
Thương hiệu: INGCO | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 101,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: ING-160-344
Bảo hành: 0 tháng
Trọng lượng: 1 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 6" Kìm càng cua INGCO HECP28160 (Mã sản phẩm: ING-160-344)
Thông số kỹ thuật:
- Mã sản phẩm: HECP28160
- Nhà sản xuất: INGCO
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Quy cách: dài 160mm (6 inch)