30mm Máy khoan bê tông cầm tay 960W DCA AZC04-30
Thương hiệu: DCA | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 1,872,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: DCA-043-282
Bảo hành: 6 tháng
Trọng lượng: 6 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 30mm Máy khoan bê tông cầm tay 960W DCA AZC04-30 (Mã sản phẩm: DCA-043-282)
Đặc trưng kỹ thuật:
Máy khoan bê tông DCA AZC04-30 phục vụ tốt cho công việc khoan tường, khoan sắt, khoan gỗ, siết mở vít,.. trở nên dễ dàng hơn rất nhiều. Cơ cấu bên trong máy khoan tạo ra 1 lực tác động trực thẳng lên trục khoan nhờ 1 piston bên trong. Sử dụng rộng rãi trong gia đình hoặc thi công lắp đặt công trình. Máy được thiết kế chuyên dụng và công nghệ cải tiến cho nên khoan mạnh mẽ và hiệu quả. Máy khoan AZC04-30 thiết kế có kích thước nhỏ gọn với trọng lượng nhẹ, thoải mái giúp bạn dễ thao tác và di chuyển, không chiếm nhiều không gian diện tích. Máy chắc chắn và khoan hiệu quả với công suất mạnh mẽ 960W, tích hợp chức năng xoay đảo chiều tiện lợi. Ngoài ra, Máy khoan được thiết kế với chất liệu cao cấp, chống biến dạng, làm tăng độ bền cho máy. Tay cầm chắc chắn giúp người khoan thoải mái hơn. Chống rung và ồn ào.
DCA-AZC04-30
Thông số kỹ thuật:
- Xuất xứ thương hiệu: Trung Quốc
- Sản xuất tạị: Trung Quốc
- Công suất: 960W
- Đường kính mũi đục: 14 mm
- Đường kính mũi khoan tối đa: 30 mm
- Điện áp sử dụng: 220V- 50Hz