20V Máy mài góc dùng pin 125mm DCA ADSM03-125Z
Thương hiệu: DCA | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 1,245,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: DCA-125-436
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 20V Máy mài góc dùng pin 125mm DCA ADSM03-125Z (Mã sản phẩm: DCA-125-436)
dcA-ADSM03-125Z
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: ADSM03-125Z
- Không chổi than
- Dung lượng pin 20V
- Đường kính tối đa của đĩa mài: 125 mm
- tốc độ : 8500 v/p,
- đường kính lỗ cốt: 22mm,