20V Máy cưa đĩa tròn dùng pin 165mm DCA ADMY165Z
Thương hiệu: DCA | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 2,016,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: DCA-165-448
Bảo hành: 3 tháng
Trọng lượng: 4 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 20V Máy cưa đĩa tròn dùng pin 165mm DCA ADMY165Z (Mã sản phẩm: DCA-165-448)
dca-ADMY165Z
Thông số kĩ thuật
- Mã sản phẩm: ADMY165Z
- Thương hiệu: DCA Power Tools
- Xuất xứ: Trung Quốc
- KHÔNG CHỔI THAN
- Dung lượng pin: 20V
- tốc độ không tải: 5000v/p,
- đường kính lưỡi cưa: 165mm
- khả năng cắt tối đa: 0 độ =59mm, 45 độ = 43mm, 50 độ = 39mm