180mm Máy cắt đá 1520W DCA AZE180 (Z1E-FF-180)
Thương hiệu: DCA | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 2,052,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: DCA-180-053
Bảo hành: 6 tháng
Trọng lượng: 7 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 180mm Máy cắt đá 1520W DCA AZE180 (Z1E-FF-180) (Mã sản phẩm: DCA-180-053)
Thông số kỹ thuật
- Mã sản phẩm: AZE180
- Nhà sản xuất: DCA
- Xuất xứ: Đài Loan
- Công xuất: 1520W
- Điện áp: 220V-50Hz
- Đường kính đĩa cắt: 180mm