1800W Máy khoan đá DCA AZZ02-160
Thương hiệu: DCA | Xuất xứ: Trung Quốc
Giá bán: 2,205,000 đ (Giá chưa bao gồm VAT)
Mã sản phẩm: DCA-021-272
Bảo hành: 6 tháng
Trọng lượng: 6 kg
Số lượng
CHÍNH SÁCH TRUNG TÂM THIẾT BỊ
Giao miễn phí nội thành từ 2 triệu
Sản phẩm 100% hàng chính hãng
Mô tả sản phẩm - 1800W Máy khoan đá DCA AZZ02-160 (Mã sản phẩm: DCA-021-272)
Thông số kỹ thuật:
- Xuất xứ thương hiệu: Trung Quốc
- Sản xuất tạị: Trung Quốc
- Công suất:  1800W
- Khả năng khoan tối đa: 160 mm
- Điện áp sử dụng: 220V- 50Hz